สุดยอดผลิตภัณฑ์บิวตี้ที่สาวคลีโอรัก ได้แก่…
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide1-1.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Cerave SA Smoothing Cleanser
เวลาหน้าผื่นๆ เอาไม่อยู่ จะกลับมาที่คลีนเซอร์ตัวนี้ตลอด เหมาะกัยคนผิวแห้งแพ้ง่ายที่ระคายเคือง มีส่วนผสม ceramides, Salicilic Acid, Hyaluronic Acid เป็นหลัก เป็นคลีนเซอร์ที่ใช้แล้วผิวดีขึ้นทันที รักมาก แล้วเป็นคลีนเซอร์รุ่นผลัดเซลล์ผิว ซึ่งปกติจะกลัวนะว่าจะแพ้มั้ย แต่อันนี้ไม่แพ้จริงๆ
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Lalil-Ultra-Gentle-Cleansing-Gel.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Lalil Ultra Gentle Cleansing Gel
อย่างแรกเลยคือชอบความหอมของเจลนี้มากๆ หอมสไตล์พืชสดชื่นๆ แล้วก็จริงเพราะเป็นกลิ่นของเปปเปอร์มินท์บวกมะกรูด ตอนล้างหน้าเลยมีความสุข เนื้อเจลอ่อนโยนกับผิว ลางหน้าแล้วผิวสะอาด มีความเบาๆ ที่มั่นใจเลยว่าจะไม่แพ้ มีสารสกัดวิทช์ ฮาเซล มีไฮยาลูโรนิค แอซิด แล้วก็สารสกัดอายไบรท์ ล้างหน้าได้ผิวยังชุ่มขื้นอยู่ หน้าหอมๆ ดี
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide2-1.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Amira Argan Golden Lake Oil Cleanser
ออยล์ล้างหน้าที่เหมือนเป็นน้ำมันบำรุงผิวไปด้วย มีความสบายใจทุกครั้ง เวลาได้ใช้ออยล์ตัวนี้ เพราะเอาสิ่งสกปรกออกหมด แล้วใช้ไปไม่กี่วัน รู้สึก เลยว่าผิวอย่างแจ่ม นุ่ม สะอาด กระจ่าง เป็นน้ำมันจากต้อนอาร์กาน ต้นไม้ มหัศจรรย์ที่รู้กันว่าทั้งทำให้ผิวแข็งแรง ฟื้นฟูผิว และลดความแพ้ง่ายให้ผิว
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide3-1.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Sulwhasoo Concentrated Ginseng Renewing Serum EX
เซรั่มแต่ละตัวจะมีเท็กซ์เจอร์เฉพาะไม่เหมือนกันนะ อย่างตัวนี้เป็นเนื้อเซรั่ม ที่ดีมากๆๆๆๆ บีบมาจะเหมือนเจลเนื้อเข้มข้น และมีกลิ่นโสมลอยปะทะจมูก ทันที คือรู้เลยว่าต้องดี! ใช้สำหรับลดริ้วรอย ผิวอาบไปด้วยน้ำพลังโสม และคือรู้สึกประหนึ่งเจ้าหญิง เหมือนเซรัมนี้มาทะนุถนอมผิวเราอย่างแรง ก็เลยรักหลง เลอค่า มั่นใจมากว่าใครได้ลองต้องชอบเท็กซ์เจอร์
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide4-1.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Biotherm Life Plankton™ Elixir
เซรั่มเข้มข้นสูตรไบโอเธิร์มที่มีสารสกัดจากแพลงก์ตอนใต้ทะเล ตัวนี้เป็น อีกตัวที่เป็นตำนานเซรั่มได้เลย เพราะใช้แล้วผิวที่แห้งฟื้นสุดๆ ยิ่งคนที่ นอนดึก ขาดน้ำ ตัวนี้จะเปลี่ยนผิวจากโทรมๆ ให้กลับมามีชีวิตชีวา และช่วย ให้ผิวเราแข็งแรง ผิวที่แพ้ๆ อะไรมา ตัวนี้เหมือนมาปลุกให้ผิวดีขึ้นอีกครั้ง เนื้อดี กลิ่นหอมแบบที่เราชอบ
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide5-1.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Giffarine Hya intensive whitening pre-serum
ชอบตรงความเป็นเซรั่มเตรียมผิวให้เราก่อนสิ่งอื่นใด มีความไฮยาลูรอนเต็มๆ และมีสารสกัดจากดอกไม้จากฝรั่งเศสด้วย ใช้แล้วรู้สึกต้องใช้ไปเรื่อยๆ เพราะเบา สบายผิว หอมอ่อนๆ อะไรที่ให้ผิวเรากระจ่างใสขึ้น จะเอาหมด แล้วพอใช้ไปนานขึ้น ผิวไบรท์ขึ้นเลยนะ
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide6-1.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
MILLE Rose Cordy Pomegranate Booster Serum
เป็นเซรั่มที่พรีเมี่ยมสุดๆ เพราะมีส่วนผสมเข้มข้นของสมุนไพรเริ่ดๆ กว่า 6 สิ่งทั้งกุหลาบบัลแกเรีย ทับทิม โสม ถั่งเช่า เมล็ดมะรุมและ จมูกข้าว เป็นเซรั่มซึมเร็ว ไม่ต้องรอให้เหนอะหนะ ใช้แล้วเลยเฟรนด์ลี่กับ ตัวเอง เหมือนข้างในผิวได้ไหลเวียนดีขึ้นด้วย ชอบชื่อมากที่มีทั้งคำว่า กุหลาบและทับทิม มันรู้สึกสวยๆ เลย
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide7-1.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Kanebo On Skin Essence V
อยากหาเอสเซนส์ดีๆ ช่วยเคลือบผิวเรา ก็เลยไปเจอตัวนี้ ลองใช้แล้วชอบ ชอบคาเนโบ้อยู่แล้ว ก็เลยใช้มาตลอด แล้วรู้สึกจริงๆ นะว่าผิวจากที่รูขุมขน กว้างๆ มันเริ่มปิดขึ้น ผิวไบรท์ เพื่อนยังทักว่าทำไมช่วงนี้หน้าสว่างๆ ขึ้นด้วย
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide8-1.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
MAAI First Nutrient Essence
เอสเซนส์ตัวนี้ดีเลยนะ ใช้แล้วเย็นผิวสุดๆ รู้มาว่ามีสารสกัดเอนไซม์จาก ทับทิม และยังมีสารสกัดจากการหมักยีสต์กว่า 4 ชนิด ใช้แล้วช่วยกระชับ รูขุมขนดีเลย คือชอบความสดชื่นที่สุด
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide9-Attitude.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Attitude Moistshield Balance Essence
ชอบนะใช้แล้วผิวสดขึ้นดี ตัวนี้เป็นเอสเซนส์เตรียมผิวที่ทาแล้วช่างอ่อนโยน ผิวชุ่มชื้น เป็นเหมือนชีลด์มอบความชุ่มชื้นให้ผิว และมีสารสกัดดีงามจาก แคคตัสด้วย เนื้อเอสเซนส์เข้มข้นได้ใจดี
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Claire-Sleeping-Milk-Mask.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Claire Sleeping Milk Mask
เป็นมาสก์ที่เหมือนโอเอซิสให้ผิว ทามาสก์ปั๊บผิวชุ่มชื้นทันที เนื้อเหมือนน้ำนมข้นๆ ที่ทาแล้วเย็นก่อน แล้วจะวอร์มผิวขึ้นเรื่อยๆ ทาบนผิวแล้วหลับไปเลย ตื่นเช้ามาผิวหน้าดูแน่นขึ้น แล้วพอแต่งหน้าจะเห็นได้ว่าผิวเปลี่ยน เพราะแต่งหน้าได้เนียน ผิวเรียบโกลว์ได้ง่ายขึ้นเลย มีสารสกัดเอเอชเอ และไวด์ อินดีโกช่วยผลัดเซลล์ผิวและเพิ่มพลังให้ผิวด้วย
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide10-1.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Merrezca Skin Refreshing UV Essence
กันแดดที่ทำให้ผิวฉ่ำและเฟรชมากๆ เนื้อบางเบาที่สุด เกลี่ยง่าย เรียบเนียน และซึมเข้าผิวได้รวดเร็ว ทาแล้วให้สัมผัสที่เย็นๆ สบายผิวมากก แล้วเหมาะกับพกใส่กระเป๋าเอาไว้ทาได้ตลอด
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide11-1.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Happy Sun Day Daily Protection UV Cream SPF50 PA+++
กันแดดในดวงใจเลย ใช้อะไรมาพอมาเจอตัวนี้บอกเลยว่าดีมาก เนื้อเป็น ฟลูอิดไม่มีความเหนียวใดๆ เนื้อนุ่มและทาง่ายมาก ชอบเนื้อนี่ล่ะ ประหนึ่ง ท็อปแบรนด์แต่ราคาน่ารักๆ และเป็นตัวที่ทาแล้วไม่แพ้ เพราะเจ้าของชอบ ดำน้ำ เจ้าของผิวแพ้ง่าย ก็เลยคิดกันแดดนี้มาใช้เอง ต้องทาไปดำน้ำแล้ว ไม่ดำ เป็นกันแดดหนึ่งในตัวที่ดีที่ที่สุดที่เคยใช้มาเลย
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide12-1.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Smooto Tomato Collagen BB & CC Sunscreen Cream SPF 50 PA+++
กันแดดในรูปแพ็คเกจจิ้งแบบน่ารักๆ ตัวนี้มีสารสกัดจากมะเขือเทศที่ช่วย ให้ผิวกระจ่างใส และเนื้อกันแดดมีความบีบี และซีซี ก็เลยทาตัวนี้แล้วแต่งหน้า ได้เลยนะ ผิวจะเบาขึ้น อาจทาคุชชั่นทับนิดหน่อยได้ เนื้อเบาเกลี่ยง่าย ทาแล้วหน้าสวยเฮลธ์ตี้อยู่
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide13-1.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Srichand Super Coverage Foundation SPF50/PA++++
ถูกและดี เกลี่ยง่ายสบายผิว ปกปิดได้เว่อร์วังอลังการมาก เอาอยู่สุดๆ ทาเลเยอร์เดียวก็เอาอยู่ ติดทนนาน หน้าแน่นทั้งวัน สามารถมีเก็บที่บ้าน ในรถ ที่ทำงานได้
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide14-1.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Maybelline New York Fit Me Powder Foundation SPF44/PA++++
ชอบสีของแป้งนี้ที่พอทาหน้ากริ๊บ แต่สีผิวเราเป็นธรรมชาติ รู้สึกว่าหน้า มีมิติดีเลย และคือหน้าเนียนมาก สไตล์สาวอเมริกันๆ พอแต่งหน้าต่อ อย่างเป๊ะ!
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide15-1.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Mille Charcoal Matte Cover Pact SPF25 PA++ 00 Diamond
เป็นแป้งที่สีของแป้งเหมาะกับผิวสาวไทยมาก จะผิวโทนขาวอมเหลือง ขาวอมชมพู หรือผิวสองสีหน่อยๆ แป้งตัวนี้ทาแล้วโทนของหน้ายังคงเป็นธรรมชาติอยู่ และเนื้อแป้งมีความละมุนนุ่มที่ปลอบประโลมผิวเรา มีสารสกัดอย่างชาร์โคลที่ช่วยป้องกันความมันของผิวหน้าด้วย หน้าไม่มัน ทั้งวันได้เลยนะ และก็ทาแค่ตอนเช้าก็เอาอยู่
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide16-1.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Clear Nose Acne Care Solution Concealer
ใครที่รูขุมขนกว้างๆ แล้วเวลาแต่งหน้าจะอยากได้อะไรมาช่วยทำให้ผิว เนียนก่อน ใช้ตัวนี้ก่อนเลยเพราะช่วยเบลอรูขุมขนให้เรา ยังมีคุณสมบัติช่วยลดจุดด่างดำ ปิดสิวได้ดีสุดๆ ลองใช้ก่อนลงคุชชั่นหรือรองพื้นดูนะ ผิวจะเนียนสวยเป็นธรรมชาติมาก แต่งหน้าต่อง่าย และเหมือนช่วยป้องกันไม่ให้เกิดสิวง่ายไปด้วย
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide17-1.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Meilinda Glitter Shot Shadow
สี 03 sparkling syrup พาเลทตาสีนู้ดที่ใช้ได้ทุกวัน มีทั้งเนื้อแมตต์แะเนื้อชิมเมอร์ แมทช์ได้หลายสไตล์ พกพาง่าย เอาอยู่ทุกงาน อยากให้ลองเพราะดีงามจริงๆ
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide18-1.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Y.O.U Stay All Day Pen Eyeliner
ชอบที่สุด เขียนปั๊บขอบตามาแบบดำสนิท สีแน่น ได้ไลเนอร์เส้นหนากำลังดี และแท่งนี้อยู่ได้ทั้งวันตามชื่อจริงๆ คอนเฟิร์มว่าไม่เลอะเลย!!
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide19.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
CEZANNE Super Sharp Eyeliner EX
อายไลน์เนอร์ที่เส้นคมกริบมาก เขียนลื่น เขียนง่าย มือใหม่เขียนได้สบายๆ เลย กรีดแล้วไม่เป็นคราบ กันน้ำ เหงื่อได้ดีสุดๆ
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide20.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
BK SENSI Perfect Rose Cleansing Water
เหมาะกับการล้างเครื่องสำอางแบบจัดเต็มสุดๆ เพราะเอาอยู่มากจริงๆ ไม่ผสมน้ำหอม แอลกอฮอลล์ และพาราเบน ปกป้องผิวจากอนุมูลอิสระ ปลอบประโลมผิวได้ดี
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide21.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
SASI Girls can
สี S01 Unusual Pink เป็นบลัชที่เม็ดสีชัด ติดทน ให้ความบ่มแดดดูสุขภาพดี เนื้อชิมเมอร์ละเอียด ปัดแล้วผิวไบรท์ขึ้นสุดๆ ปังเวอร์ แล้วมีความเบา คือให้ความรู้สึกตอนปัดว่าเราเป็นเด็กสาวๆ ยังไงไม่รู้
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide22.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Vaseline Cocoa Butter Pure Repairing Jelly
ต้องพกติดตัวตลอด ใช้มานานแค่ไหน ก็ไม่อาจจากไปได้ เหมือนเป็นเจลลี่บริสุทธิ์ และมีความเพียว โกโก้ บัทเตอร์ เอามาทาปากเวลาปากแห้งๆ หรือคิดอะไรไม่ออกในชีวิต ก็หยิบทา ให้ปากเราชุ่มชื้นทันที และอบอุ่นในความรู้สึกดีนะ
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Rien.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Rien Under Arm Care White Secret Scrub
อะเมซิ่งอยู่เลยนะตัวนี้ เอามาสครับใต้วงแขนเรา ตัวนี้ที่ชอบเพราะน้ำมันโจโจ้บาที่ผสมในนี้นี่ล่ะ ทำให้มีความชุ่มชื้น ผิวผ่อนคลาย หอม ชอบเนื้อสครับกับเม็ดบีดส์ เอามาสครับวนๆ อย่างฟิน หลอดก็พกง่าย เอาติดตัวไปใช้ด้วยเวลาเดินทางไปไหน เป็นอันเดอร์อาร์ม ที่เฟรนด์ลี่เลย มั่นใจขึ้น ใช้ไปเรื่อยๆ ทุกวันเลย
![](https://i0.wp.com/cleothailand.com/wp-content/uploads/2022/09/Slide23.jpg?resize=567%2C756&ssl=1)
Panier Des Sens Rose Geranium Absolute Liquid Marselle
เอาเป็นว่าต้องมีที่สุดนะ!! เจลอาบน้ำสายฝรั่งเศสสูตรจากดินแดนมาร์กเซย ฝรั่งเศสตอนใต้ที่จะไม่มีสารสังเคราห์ใดๆ บริสุทธิ์กับผิว หอมกุหลาบ เจอราเนียมแบบคลั่งๆ เลย อาบแล้วจินตนาการต่อ แต่ก็ยิ่งอยากไปฝรั่งเศส สุดๆ อยู่เหมือนกัน
ข้อมูลและราคาสินค้าอาจมีการเปลี่ยนแปลงตามโปรโมชั่น – อัพเดทวันที่ 31 ก.ค. 2565